Rufin Barci na Motar NF Semi-Tirela 12V/24V/48V/72V Na'urar sanyaya daki ta lantarki
Bayani
1.12V,Na'urorin sanyaya iska 24Vsun dace da ƙananan motoci, manyan motoci, motocin saloon, injunan gini da sauran motocin da ke da ƙananan wuraren buɗewa na hasken rana.
Kayayyakin 2.48-72V, sun dace da salon gyaran motoci, sabbin motocin lantarki masu amfani da makamashi, tsofaffin babura, motocin yawon bude ido na lantarki, kekunan lantarki masu amfani da wutar lantarki masu amfani da wutar lantarki, masu ɗaukar kaya na lantarki, masu goge wutar lantarki da sauran ƙananan motoci masu amfani da batir.
3. Ana iya shigar da motoci masu rufin rana ba tare da lalacewa ba, ba tare da haƙa rami ba, ba tare da lalacewar cikin motar ba, ana iya mayar da ita zuwa motar asali a kowane lokaci.
4. Tsarin motar da aka tsara bisa tsarin sanyaya iska, tsarin aiki mai tsari, da kuma aiki mai kyau.
5. Duk wani abu mai ƙarfi na jirgin sama, ɗaukar kaya ba tare da nakasa ba, kariyar muhalli da haske, juriyar zafin jiki mai yawa da kuma hana tsufa.
6. Matsewa yana ɗaukar nau'in gungurawa, juriya ga girgiza, ingantaccen amfani da makamashi, ƙarancin hayaniya.
7. Tsarin baka na ƙasa, ya fi dacewa da jiki, kyakkyawan kamanni, ya daidaita ƙira, rage juriyar iska.
8.Na'urar sanyaya dakiza a iya haɗa shi da bututun ruwa, ba tare da wata matsala ta kwararar ruwa ba.
Sigar Fasaha
Sigogi na Samfurin 12V:
| Ƙarfi | 300-800W | Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 12V |
| Ƙarfin sanyaya | 600-2000W | Bukatun baturi | ≥150A |
| Matsayin halin yanzu | 50A | Firji | R-134a |
| Matsakaicin wutar lantarki | 80A | Girman iska na fanka na lantarki | 2000M³/h |
Sigogi na Samfurin 24V:
| Ƙarfi | 500-1000W | Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 24V |
| Ƙarfin sanyaya | 2600W | Bukatun baturi | ≥100A |
| Matsayin halin yanzu | 35A | Firji | R-134a |
| 50A | Girman iska na fanka na lantarki | 2000M³/h |
Sigogin samfura: 48V/60V/72V
| Ƙarfi | 800W | Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 48V/60V/72V |
| Ƙarfin sanyaya | 600~850W | Bukatun baturi | ≥50A |
| Matsayin halin yanzu | 16A/12A/10A | Firji | R-134a |
| Ƙarfin dumama | 1200W | Aikin dumama | Ee Suit don EV da Sabuwar motar makamashi |
Girman Samfuri
Riba
1. Canza mitar hankali
2. Ajiye makamashi da kuma kashe wutar lantarki
3. Ayyukan dumama da sanyaya
4. Babban ƙarfin lantarki da ƙarancin kariya daga wutar lantarki
5. Sanyaya da sauri, dumama da sauri
Domin kiyaye direbobi cikin kwanciyar hankali da kuma ba da gudummawa ga ƙarin tsaro a kan hanya, tsarin sanyaya iska mai ƙarfi na rufinmu yana tabbatar da yanayin zafi da danshi mai kyau, yana ƙirƙirar yanayi mai kyau tare da tsarin sanyaya filin ajiye motoci na lantarki don manyan motoci, bas da motocin van. Tsarinmu mai sarrafa damfara yana cike da firiji HFC134a kuma an haɗa shi da batirin motar 12/24V. Shigarwa a cikin buɗewar rufin da ke akwai abu ne mai sauƙi kuma yana adana lokaci. Abubuwan da ke da inganci suna kafa ma'auni mai inganci don sanyaya filin ajiye motoci kuma suna tabbatar da tsawon rai tare da ƙarancin kashe kuɗi akan gyara. Mai sanyaya filin ajiye motoci na lantarki yana rage lokutan rashin aiki na injin don haka yana adana mai. Ƙarfin yanke wutar lantarki yana tabbatar da cewa injin zai fara aiki.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
Q1. Menene sharuɗɗan shiryawa?
A: Gabaɗaya, muna sanya kayanmu a cikin akwatuna fari masu tsaka-tsaki da kwalaye masu launin ruwan kasa. Idan kuna da haƙƙin mallaka da aka yi wa rijista bisa doka, za mu iya sanya kayan a cikin akwatunan alamarku bayan mun sami wasiƙun izini.
T2. Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: T/T 30% a matsayin ajiya, da kuma 70% kafin a kawo. Za mu nuna muku hotunan kayayyaki da fakitin kafin ku biya sauran kuɗin.
T3. Menene sharuɗɗan isar da sako?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.
T4. Yaya batun lokacin isar da sako?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin farko. Lokacin isarwa na musamman ya dogara da kayan da adadin odar ku.
Q5. Za ku iya samar da su bisa ga samfuran?
A: Eh, za mu iya samar da samfuran ku ko zane-zanen fasaha. Za mu iya gina ƙira da kayan aiki.
T6. Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da kayan da aka riga aka shirya a hannun jari, amma abokan ciniki dole ne su biya kuɗin samfurin da farashin jigilar kaya.
T7. Shin kana gwada duk kayanka kafin a kawo maka?
A: Ee, muna da gwaji 100% kafin a kawo mana
Q8: Ta yaya kuke kyautata dangantakar kasuwancinmu ta dogon lokaci?
A:1. Muna kiyaye inganci mai kyau da farashi mai kyau domin tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun amfana;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, komai inda suka fito.











