NF 8kw 24v Electric PTC coolant hita don lantarki abin hawa
Sigar samfur
Samfura | Saukewa: WPTC07-1 | Saukewa: WPTC07-2 |
Ƙarfin ƙima (kw) | 10KW±10%@20L/min, Tin=0℃ | |
Wutar OEM (kw) | 6KW/7KW/8KW/9KW/10KW | |
Ƙimar Wutar Lantarki (VDC) | 350v | 600v |
Aiki Voltage | 250-450v | 450-750v |
Ƙarfin wutar lantarki (V) | 9-16 ko 18-32 | |
Ka'idar sadarwa | CAN | |
Hanyar daidaita wutar lantarki | Gudanar da Gear | |
Mai haɗa IP | IP67 | |
Nau'in matsakaici | Ruwa: ethylene glycol /50:50 | |
Gabaɗaya girma (L*W*H) | 236*147*83mm | |
Girman shigarwa | 154 (104)*165mm | |
Girman haɗin gwiwa | φ20mm | |
High ƙarfin lantarki haši model | HVC2P28MV102, HVC2P28MV104 (Amphenol) | |
Samfurin mai haɗa wutar lantarki mara ƙarancin ƙarfi | A02-ECC320Q60A1-LVC-4(A) (Sumitomo adaftan drive module) |
Zazzabi
Bayani | Yanayi | Mafi ƙarancin | Na al'ada | Matsakaicin | Naúrar |
Yanayin ajiya |
| -40 |
| 105 | ℃ |
Yanayin aiki |
| -40 |
| 105 | ℃ |
Yanayin yanayi |
| 5% |
| 95% | RH |
Ƙananan ƙarfin lantarki
Bayani | Yanayi | Mafi ƙarancin | Na al'ada | Matsakaicin | Naúrar |
Sarrafa ƙarfin lantarki VCC |
| 18 | 24 | 32 | V |
Kasa |
|
| 0 |
| V |
Kayan aiki na yanzu | Tsayayyen halin yanzu | 90 | 120 | 160 | mA |
Farawa yanzu |
|
|
| 1 | A |
Babban ƙarfin lantarki
Bayani | Yanayi | Mafi ƙarancin | Na al'ada | Matsakaicin | Naúrar |
Ƙarfin wutar lantarki | Kunna dumama | 480 | 600 | 720 | V |
Kayan aiki na yanzu | Sharadi na musamman |
| 13.3 |
| A |
Buga halin yanzu | Sharadi na musamman |
|
| 17.3 | A |
Tsayawa ta halin yanzu | Sharadi na musamman |
|
| 1.6 | mA |
The Electric PTC Coolant Heater Ga Lantarki Motar na iya samar da sabon makamashi abin hawa taksi dumama da kuma saduwa da aminci defrosting da defogging matsayin.A lokaci guda, Electric PTC Coolant Heater For Electric Vehicle yana ba da zafi ga sauran abubuwan da ke buƙatar sarrafa zafin jiki (kamar batura).
Ana amfani da wutar lantarki don dumama maganin daskarewa, kuma ana amfani da wutar lantarki PTC Coolant Heater For Electric Vehicle don dumama ɗakin fasinja.An sanya shi a cikin tsarin sanyaya ruwa mai kewayawa.
Lantarki PTC Coolant Heater Ga Motar Wutar Lantarki ita ce dumama lantarki da ke amfani da wutar lantarki azaman tushen makamashi don dumama maganin daskarewa kuma yana aiki azaman tushen zafi don abin hawa.
Yi amfani da PWM don saita motar IGBT don daidaita wutar lantarki tare da aikin ajiyar zafi na ɗan gajeren lokaci.Cikakken zagayowar abin hawa, tallafawa sarrafa zafin baturi da kariyar muhalli
Ƙarfin wutar lantarki - 8000W:
a) Gwajin gwajin: ƙarfin sarrafawa: 24 V DC;Wutar lantarki: DC 600V
b) Yanayin zafin jiki: 20℃±2℃;zafin ruwa mai shiga: 0 ℃ ± 2 ℃;Yawan gudu: 10L/min
c) Hawan iska: 70kPa-106kA Ba tare da sanyaya ba, ba tare da haɗa waya ba
Na'urar dumama tana amfani da PTC (Positive Temperature Coefficient Thermistor) semiconductor, kuma harsashi yana amfani da simintin gyare-gyare na aluminum, wanda ke da kyakkyawan aikin busassun ƙonawa, tsangwama, hana haɗari, fashewar fashewa, aminci da abin dogara.
Babban sigogin lantarki:
Nauyi: 2.7kg.ba tare da sanyaya ba, ba tare da haɗin kebul ba
Adadin daskarewa: 170ML
Girman samfur
Tsarin kula da kwandishan
Domin tabbatar da kariya sa na samfurin IP67, saka dumama core taro a cikin ƙananan tushe obliquely, rufe (Serial No. 9) bututun ƙarfe sealing zobe, sa'an nan kuma danna m part tare da latsa farantin, sa'an nan kuma saka shi. a kan ƙananan tushe (No. 6) an rufe shi tare da zubar da manne kuma an rufe shi zuwa saman saman bututun D-type.Bayan haɗa wasu sassa, ana amfani da gasket ɗin rufewa (A'a. 5) tsakanin manya da ƙananan sansanonin don tabbatar da ingantaccen aikin hana ruwa na samfurin.
Amfani
Ana amfani da Wutar Lantarki don dumama maganin daskarewa, kuma ana amfani da Electric PTC Coolant Heater For Electric Vehicle don dumama cikin motar.An sanya shi a cikin tsarin zagayawa mai sanyaya ruwa
Iska mai dumi da mai sarrafa zafin jiki Yi amfani da PWM don daidaita motar IGBT don daidaita wutar lantarki tare da aikin ajiyar zafi na ɗan gajeren lokaci Dukan abin hawa, tallafawa sarrafa zafin baturi da kariyar muhalli.
Aikace-aikace
Shiryawa & Bayarwa
FAQ
Q1.Menene sharuɗɗan tattarawa?
A: Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalaye masu launin tsaka tsaki da kwali mai launin ruwan kasa.Idan kun yi rajista ta hanyar doka, za mu iya tattara kayan a cikin kwalayenku masu alama bayan samun wasiƙun izinin ku.
Q2.Menene sharuddan biyan ku?
A: T/T 100% a gaba.
Q3.Menene sharuɗɗan bayarwa?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.
Q4.Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.
Q5.Za a iya samar da bisa ga samfurori?
A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.
Q6.Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da shirye-shiryen sassa a hannun jari, amma abokan ciniki dole ne su biya farashin samfurin da farashin mai aikawa.
Q7.Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?
A: Ee, muna da 100% gwaji kafin bayarwa.
Q8: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A:1.Muna kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da amfanar abokan cinikinmu;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, ko da daga ina suka fito.