Murhun Dumama na NF Caravan Diesel 12V
Gabatarwa Taƙaitaccen
Kamar yadda aka nuna a hoton, an yi shi da sassa da yawa. Idan ba ka san sassan sosai ba, za ka iyatuntuɓe nia kowane lokaci kuma zan amsa muku su.
Bayani dalla-dalla
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | DC12V |
| Matsakaicin Na ɗan Gajere | 8-10A |
| Matsakaicin Ƙarfi | 0.55~0.85A |
| Ƙarfin Zafi (W) | 900-2200 |
| Nau'in mai | Dizal |
| Amfani da Mai (ml/h) | 110-264 |
| Na'urar rage gudu | 1mA |
| Isar da Iska Mai Dumi | 287max |
| Aiki (Muhalli) | -25ºC~+35ºC |
| Tsawon Aiki | ≤5000m |
| Nauyin Mai Zafi (Kg) | 11.8 |
| Girma (mm) | 492×359×200 |
| Iskar murhu (cm2) | ≥100 |
Tsarin Na'urar Hita ta Murhu ta NF GROUP
1-Mai masaukin baki;2-Ma'ajiyar Abinci;3-famfon mai;4-Bututun nailan (shuɗi, tankin mai zuwa famfon mai);
5-Tace;6-Bututun tsotsa;7-Bututun nailan (mai haske, babban injin zuwa famfon mai);
8-Duba bawul;9-Bututun shiga iska; 10-Tacewar iska (zaɓi ne);11-Mai riƙe fis;
12-Bututun shaye-shaye;13-Murfin da ke hana wuta;14-Maɓallin sarrafawa;15-Jakar famfon mai;
16-Igiyar wutar lantarki;17-Hannun riga mai rufi;
Tsarin zane na shigar da murhun mai. Kamar yadda aka nuna a hoton.
Ya kamata a sanya murhun mai a kwance, tare da kusurwar karkata wadda ba ta wuce 5° a matakin tsaye ba. Idan an karkatar da kewayon mai sosai yayin aiki (har zuwa awanni da yawa), kayan aikin ba za su lalace ba, amma za su shafi tasirin ƙonewa, mai ƙona bai kai ga ingantaccen aiki ba.
A ƙasan murhun mai ya kamata ya riƙe isasshen sarari don kayan haɗin shigarwa, wannan sarari ya kamata ya kula da isasshen tashar zagayawar iska tare da waje, yana buƙatar fiye da sashin haɗin iska na 100cm2, don cimma nasarar watsa zafi da yanayin sanyaya iska lokacin da ake buƙatar iska mai ɗumi.
Sabis
1. Shagunan masana'antu
2. Mai sauƙin shigarwa
3. Mai ɗorewa: Garanti na shekara 1
4. Ayyukan Turai na yau da kullun da na OEM
5. Mai ɗorewa, amfani kuma amintacce
Aikace-aikace
Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Q1: Menene sharuɗɗan marufi naka?
A: Muna bayar da zaɓuɓɓuka guda biyu don biyan buƙatu daban-daban:
Daidaitacce: Akwatunan fari masu tsaka-tsaki da kwalaye masu launin ruwan kasa.
Na Musamman: Ana samun akwatunan alama ga abokan ciniki masu lasisin rijista, gwargwadon karɓar izini na hukuma.
Q2: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
A: Lokacin biyan kuɗinmu na yau da kullun shine T/T 100% (Canja wurin Telegraphic) a gaba kafin a fara samarwa.
Q3: Wadanne sharuɗɗan bayarwa kuke bayarwa?
A: Muna goyon bayan nau'ikan sharuɗɗan isar da kaya na ƙasashen duniya (EXW, FOB, CFR, CIF, DDU) kuma muna farin cikin ba da shawara kan mafi kyawun zaɓi don jigilar kaya. Da fatan za a sanar da mu tashar jiragen ruwa da za ku je don samun takamaiman ƙima.
T4: Ta yaya kuke sarrafa lokutan isar da kaya don tabbatar da cewa an yi aiki da lokaci?
A: Domin tabbatar da tsari mai sauƙi, muna fara samarwa bayan karɓar kuɗi, tare da lokacin jagora na yau da kullun na kwanaki 30 zuwa 60. Muna ba da garantin tabbatar da ainihin lokacin da zarar mun sake duba bayanan odar ku, domin ya bambanta dangane da nau'in samfurin da adadinsa.
Q5: Shin kuna bayar da ayyukan OEM/ODM bisa ga samfuran da ake da su?
A: Babu shakka. Ƙwarewar injiniyanci da masana'antu suna ba mu damar bin sahun samfuranku ko zane-zanen fasaha. Muna kula da dukkan tsarin kayan aiki, gami da ƙirƙirar mold da kayan aiki, don biyan takamaiman buƙatunku.
Q6: Menene manufofinka akan samfura?
A:
Samuwa: Ana samun samfura ga abubuwan da ke cikin kaya a halin yanzu.
Kudin: Abokin ciniki yana ɗaukar nauyin samfurin da jigilar kaya ta gaggawa.
Q7: Ta yaya kuke tabbatar da ingancin kayayyaki lokacin isarwa?
A: Eh, muna ba da garantin hakan. Domin tabbatar da cewa kun sami samfuran da ba su da lahani, muna aiwatar da manufar gwaji 100% ga kowane oda kafin jigilar kaya. Wannan binciken ƙarshe muhimmin ɓangare ne na alƙawarinmu na inganci.
T8: Menene dabarunka na gina dangantaka ta kasuwanci ta dogon lokaci?
A: Ta hanyar tabbatar da nasarar ku ita ce nasararmu. Muna haɗa ingancin samfura na musamman da farashi mai kyau don ba ku fa'ida a kasuwa - dabarar da aka tabbatar da inganci ta hanyar ra'ayoyin abokan cinikinmu. Ainihin, muna ɗaukar kowace hulɗa a matsayin farkon haɗin gwiwa na dogon lokaci. Muna kula da abokan cinikinmu da matuƙar girmamawa da gaskiya, muna ƙoƙarin zama abokin tarayya mai aminci a cikin ci gaban ku, ba tare da la'akari da wurin da kuke ba.











