NF 6kw dizal combi hita na iska da ruwa don motar karafa ta RV
aiki
Injin dumama iska da ruwa na NF 6kw injin dumama ruwa ne mai amfani da ruwan zafi da iska mai dumi, wanda zai iya samar da ruwan zafi na gida yayin dumama masu zama. Wannan na'urar dumama ruwa tana ba da damar amfani da ita yayin tuki. Wannan na'urar dumama ruwa kuma tana da aikin amfani da dumama wutar lantarki na gida.
Bayani
FJH-4/1C-E Model 6kw dizal mai amfani da iska da ruwa(wanda daga nan ake kira hita) wani hita ne na musamman ga ayarin motoci wanda ke haɗa ruwan zafi da iska mai dumi. Ba za a iya amfani da hita mai amfani da iska da ruwa mai nauyin NF 6kw a cikin motocin bas ko masu ɗaukar kaya masu haɗari ba.
Sigogi
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | DC12V | |
| Tsarin Wutar Lantarki Mai Aiki | DC10.5V~16V | |
| Ƙarfin Gajeren Lokaci Mafi Girma | 8-10A | |
| Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki | 1.8-4A | |
| Nau'in mai | Dizal/Fetur | |
| Ƙarfin Zafin Mai (W) | 2000 / 4000 | |
| Amfani da Mai (g/H) | 240/270 | 510/550 |
| Na'urar rage gudu | 1mA | |
| Girman Isar da Iska Mai Dumi m3/h | 287max | |
| Ƙarfin Tankin Ruwa | 10L | |
| Matsakaicin Matsi na Famfon Ruwa | 2.8bar | |
| Matsakaicin Matsi na Tsarin | mashaya 4.5 | |
| Ƙarfin Wutar Lantarki Mai Ƙimar Lantarki | ⽞220V/110V | |
| Ƙarfin Dumama na Lantarki | 900W | 1800W |
| Watsar da Wutar Lantarki | 3.9A/7.8A | 7.8A/15.6A |
| Aiki (Muhalli) | -25℃~+80℃ | |
| Tsawon Aiki | ≤5000m | |
| Nauyi (Kg) | 15.6Kg (ba tare da ruwa ba) | |
| Girma (mm) | 510×450×300 | |
| Matakin kariya | IP21 | |
Cikakkun bayanai
Shigarwa
Maɓallin LCD 12- Na'urar auna zafin jiki ta waje
3-Mashigar ruwa mai sanyi4-Magudanar ruwan zafi
5-Haɗin mai6- Magudanar iska mai ɗumi
7- Iska mai zagayawa8-Fitar da hayaki
9- Shigar iska mai ƙonewa10-Na'urar sarrafa lantarki
11- Akwatin ruwa12-Busasshen
13-Mai musanya zafi14-Power lantarki
15-Abubuwan dumama16-Maɓallin zafi fiye da kima
Maɓallin sarrafawa na 1-LCD
2-Na'urar firikwensin zafin jiki ta waje
3-Mashigar iska mai sake zagayawa (mafi ƙarancin 150cm2)
4-Bututun zafi
5-Fitar da zafi
6- Bargon shan taba
★ Dole ne a shigar da kuma gyara ta hanyar kwararru da kamfanin ya ba da izini!
Kamfanin ba ya ɗaukar alhakin waɗannan ayyukan:
---Gyaran hita da kayan haɗi
--Gyara layukan shaye-shaye da kayan haɗi
--Kada a bi umarnin shigarwa na aiki
--Kada ku yi amfani da kayan haɗin kamfaninmu na musamman
Aikace-aikace
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Shin kwafin Truma ne?
Yana kama da Truma. Kuma fasaha ce tamu ta shirye-shiryen lantarki.
2. Shin na'urar dumama Combi ta dace da Truma?
Ana iya amfani da wasu sassa a cikin Truma, kamar bututu, hanyar fitar da iska, maƙallan bututu. gidan hita, bututun fanka da sauransu.
3. Dole ne tashoshin iska guda 4 su kasance a buɗe a lokaci guda?
Eh, ya kamata a buɗe tashoshin iska guda 4 a lokaci guda. Amma ana iya daidaita girman iskar da ke fitowa daga tashar iska.
4. Shin kayan aikin sun haɗa da bututu?
Eh,
Bututun shaye-shaye guda 1
Bututun shigar iska guda 1
Bututun iska mai zafi guda biyu, kowanne bututu yana da tsawon mita 4.
5. Tsawon wane lokaci ake ɗauka don dumama ruwa lita 10 don yin wanka?
Kimanin mintuna 30
6. Tsawon aikin hita?
Ga na'urar dumama dizal, nau'in Plateau ne, ana iya amfani da shi 0m ~ 5500m. Ga na'urar dumama LPG, ana iya amfani da shi 0m ~ 1500m.
7. Yaya ake amfani da yanayin tsayi mai tsayi?
Aiki ta atomatik ba tare da aikin ɗan adam ba
8. Shin zai iya aiki akan 24v?
Ee, kawai kuna buƙatar mai canza wutar lantarki don daidaita 24v zuwa 12v.
9. Menene kewayon ƙarfin lantarki na aiki?
DC10.5V-16V Babban ƙarfin lantarki shine 200V-250V, ko 110V
10. Za a iya sarrafa shi ta hanyar manhajar wayar hannu?
Zuwa yanzu ba mu da shi, kuma ana ci gaba da shi.
11. Game da sakin zafi
Muna da samfura guda 3:
Fetur da wutar lantarki
Dizal da wutar lantarki
Gas/LPG da wutar lantarki.
Idan ka zaɓi samfurin Fetur da wutar lantarki, zaka iya amfani da fetur ko wutar lantarki, ko kuma cakuda.
Idan ana amfani da fetur kawai, yana da 4kw
Idan ana amfani da wutar lantarki kawai, to 2kw ne
Man fetur da wutar lantarki na Hybrid zasu iya kaiwa 6kw
Don na'urar dumama dizal:
Idan ana amfani da dizal kawai, zai iya kaiwa 4kw
Idan ana amfani da wutar lantarki kawai, to 2kw ne
Dizal da wutar lantarki na iya kaiwa 6kw
Don hita LPG/Gas:
Idan ana amfani da LPG/Gas kawai, to 6kw ne
Idan ana amfani da wutar lantarki kawai, to 2kw ne
LPG mai haɗaka da wutar lantarki na iya kaiwa 6kw
.jpg)
-300x300.jpg)








