NF 5KW 600V 350V PTC mai sanyaya wutar lantarki don motocin lantarki na HVCH
Bayani
WannanPTC coolant hitaya dace da motocin lantarki / matasan / man fetur kuma ana amfani dashi galibi azaman babban tushen zafi don daidaita yanayin zafi a cikin abin hawa.Na'urar sanyaya ta PTC tana aiki ga yanayin tuƙi na abin hawa da yanayin ajiye motoci.A cikin tsarin dumama, ƙarfin lantarki yana canzawa yadda ya kamata zuwa makamashin zafi ta abubuwan PTC.Saboda haka, wannan samfurin yana da saurin dumama sakamako fiye da injin konewa na ciki.A lokaci guda kuma, ana iya amfani da ita don daidaita yanayin zafin baturi (dumi zuwa zafin aiki) da kuma farawa da nauyin man fetur.
Babban injin sanyaya wutar lantarki yana ɗaukar fasahar PTC don biyan buƙatun amincin motocin fasinja don babban ƙarfin lantarki.Bugu da ƙari, yana iya saduwa da bukatun muhalli masu dacewa na abubuwan da ke cikin sashin injin.
Manufar PTC coolant hita a aikace shine maye gurbin injin toshe a matsayin babban tushen zafi.Ta hanyar ba da wutar lantarki ga ƙungiyar dumama PTC, ɓangaren dumama PTC yana zafi, kuma matsakaici a cikin bututun da ke kewayawa na tsarin dumama yana zafi ta hanyar musayar zafi.
Babban fasali na aikin su ne kamar haka:
Tare da ƙaƙƙarfan tsari da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, zai iya daidaitawa zuwa sararin shigarwa na duka abin hawa.
Yin amfani da harsashi na filastik na iya gane keɓancewar thermal tsakanin harsashi da firam, ta yadda za a rage zafi da kuma inganta yadda ya dace.
Ƙirar ƙira mai yawa na iya inganta amincin tsarin.
Sigar Fasaha
Matsakaicin zafin jiki | -40 ℃ ~ 90 ℃ |
Nau'in matsakaici | Ruwa: ethylene glycol /50:50 |
Ƙarfi/kw | 5kw@60℃, 10L/min |
Matsin lamba | 5 bar |
Juriya mai rufi MΩ | ≥50 @ DC1000V |
Ka'idar sadarwa | CAN |
Connector IP rating (high da low irin ƙarfin lantarki) | IP67 |
High ƙarfin lantarki aiki ƙarfin lantarki / V (DC) | 450-750 |
Low irin ƙarfin lantarki aiki ƙarfin lantarki / V (DC) | 9-32 |
Ƙarƙashin ƙarfin wutar lantarki | <0.1mA |
Sassan samfur
Amfani
Babban fasali na aikin su ne kamar haka:
Tare da ƙaƙƙarfan tsari da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, zai iya daidaitawa zuwa sararin shigarwa na duka abin hawa.
Yin amfani da harsashi na filastik na iya gane keɓancewar thermal tsakanin harsashi da firam, ta yadda za a rage zafi da kuma inganta yadda ya dace.
Ƙirar ƙira mai yawa na iya inganta amincin tsarin.
Aikace-aikace
Ana amfani da shi musamman don sanyaya injiniyoyi, masu sarrafawa da sauran na'urorin lantarki na sabbin motocin makamashi (motocin lantarki da motocin lantarki masu tsabta).
FAQ
Q1.Menene sharuɗɗan tattarawa?
A: Gabaɗaya, muna tattara kayanmu a cikin kwalaye masu launin tsaka tsaki da kwali mai launin ruwan kasa.Idan kun yi rajista ta hanyar doka, za mu iya tattara kayan a cikin kwalayenku masu alama bayan samun wasiƙun izinin ku.
Q2.Menene sharuddan biyan ku?
A: T/T 100% a gaba.
Q3.Menene sharuɗɗan bayarwa?
A: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU.
Q4.Yaya game da lokacin bayarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 30 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin gaba.Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da adadin odar ku.
Q5.Za a iya samar da bisa ga samfurori?
A: Ee, zamu iya samar da samfuran ku ko zanen fasaha.Za mu iya gina gyare-gyare da kayan aiki.
Q6.Menene tsarin samfurin ku?
A: Za mu iya samar da samfurin idan muna da shirye-shiryen sassa a hannun jari, amma abokan ciniki dole ne su biya farashin samfurin da farashin mai aikawa.
Q7.Kuna gwada duk kayan ku kafin bayarwa?
A: Ee, muna da 100% gwaji kafin bayarwa
Q8: Ta yaya kuke sa kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A:1.Muna kiyaye inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da amfanin abokan cinikinmu;
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su, ko da daga ina suka fito.