Lokacin yin zango ko yin wani lokaci a cikin tanti, musamman a lokacin hunturu, kiyaye ɗumi yana da mahimmanci don jin daɗi da aminci. Dare mai ɗumi da jin daɗi a ƙarƙashin taurari ...
Bukatar da ake da ita ga motocin lantarki na ƙaruwa yana kawo buƙatar ingantaccen tsarin dumama don kiyaye batura da sauran kayan aiki a yanayin zafi mafi kyau. Masu dumama PTC (Positive Temperature Coefficient) masu ƙarfin lantarki suna taka muhimmiyar rawa a wannan fanni, suna samar da ingantaccen...
A wannan zamani da motocin lantarki (EV) ke ƙara samun karɓuwa saboda fa'idodin muhalli da tattalin arziki, wani muhimmin al'amari da ke buƙatar kirkire-kirkire shine dumama mai inganci a lokacin sanyi. Don biyan buƙatar dumama mai inganci ta lantarki, ...
Masana'antar kera motoci na shaida ƙaddamar da na'urorin dumama ruwa na lantarki masu inganci, wani ci gaba da ke sake fasalta tsarin dumama motoci. Waɗannan sabbin ƙirƙira sun haɗa da na'urar dumama ruwa ta lantarki (ECH), na'urar dumama ruwa mai ƙarfin lantarki mai ƙarfi ta HVC da na'urar dumama ruwa ta HV. Sun yi...
Yayin da kasuwannin motoci da na lantarki (EV) ke ƙaruwa cikin sauri, akwai buƙatar tsarin dumama mai inganci wanda zai iya samar da ɗumi mai sauri da aminci a yanayin sanyi. Masu dumama PTC (Positive Temperature Coefficient) sun zama wata sabuwar fasaha...
Yayin da fasaha ke ci gaba da ci gaba, buƙatar ingantattun hanyoyin dumama a faɗin masana'antu ya zama muhimmi. Ɗaya daga cikin irin wannan mafita ita ce na'urar dumama PTC (Positive Temperature Coefficient), wadda ke taka muhimmiyar rawa wajen dumama tsarin na'urar dumama HV. A cikin wannan b...
Na'urar dumama iska ta PTC ga motocin lantarki A fannin motocin lantarki, hanyoyin dumama masu inganci suna da matuƙar muhimmanci. Ba kamar motocin gargajiya ba, motocin lantarki ba su da yawan zafi da injunan konewa na ciki ke samarwa don dumama ɗakin. Na'urorin dumama iska ta PTC suna fuskantar wannan ƙalubalen...
Tare da ci gaban zamani, buƙatun mutane game da yanayin rayuwa suma suna ƙaruwa. Sabbin kayayyaki iri-iri sun bayyana, kuma na'urorin sanyaya daki na ajiye motoci suna ɗaya daga cikinsu. Girma da haɓaka tallace-tallace na na'urorin sanyaya daki na cikin gida a Chin...