Barka da zuwa Hebei Nanfeng!

Ka'ida da Amfanin Masu Hita na PTC

Kayan PTC wani nau'in kayan semiconductor ne na musamman wanda ke da ƙaruwa mai yawa a cikin juriya yayin da zafin jiki ke ƙaruwa, ma'ana yana da ƙimar yanayin zafi mai kyau (PTC).

Tsarin aiki:

1. Dumama Wutar Lantarki:
- Lokacin da aka kunna na'urar dumama PTC, wutar lantarki tana ratsa kayan PTC.
- Saboda ƙarancin juriyar farko na kayan PTC, wutar lantarki na iya gudana cikin sauƙi kuma ta samar da zafi, wanda hakan ke sa kayan PTC da muhallin da ke kewaye da su su fara zafi.
2. Canjin Juriya da Zafin Kai:
- Yayin da zafin jiki ke ƙaruwa, ƙimar juriyar kayan PTC tana ƙaruwa a hankali.
- Lokacin da zafin jiki ya kai wani mataki, ƙimar juriyar kayan PTC ta ƙaru ba zato ba tsammani,

 

Fa'idodinPTC HitaAikace-aikace:

Amsa Mai Sauri: Masu dumama PTC na iya amsawa da sauri ga canje-canjen zafin jiki kuma su cimma dumama mai sauri.
Dumama Mai Daidaito: Saboda halayensa na daidaita kansa, masu dumama PTC na iya kiyaye yanayin zafi iri ɗaya.
Amintacce kuma Abin dogaro: Ko da a ƙarƙashin yanayin aiki mara kyau, ana iya rage ƙarfin shigarwa sosai saboda aikin sarrafa kansa na ɓangaren PTC, yana guje wa zafi fiye da kima da yanayi mara tsammani.
Aikace-aikacen Faɗi: Ana amfani da na'urorin dumama PTC sosai a fannoni daban-daban kamar kayan aikin gida, motoci, kula da lafiya, masana'antar soja, kuma suna da kyakkyawan damar amfani a cikin sarrafa zafin jiki.


Lokacin Saƙo: Satumba-14-2024