A cikin 'yan shekarun nan, mutane da yawa sun mallaki RVs kuma sun fahimci cewa akwai nau'o'i da yawaRV air conditioners.Dangane da yanayin amfani, ana iya raba kwandishan na RV zuwa na'urorin sanyaya iska mai tafiya daparking air conditioners.Ana amfani da na'urorin sanyaya iska mai tafiya yayin da RV ke motsi, kuma ana amfani da na'urorin sanyaya iska bayan isa sansanin.Akwai nau'ikan kwandishan na filin ajiye motoci iri biyu:na'urorin sanyaya iskakumasama-saka kwandishan.
Rufin kwandishansun fi yawa a cikin RVs, kuma sau da yawa muna iya ganin ɓangaren RV wanda ke fitowa daga sama, wanda shine na'urar sanyaya iska.Ka'idar aiki na na'urar kwandishan sama abu ne mai sauƙi, ana yaɗa refrigerant ta hanyar kwampreso a saman RV, kuma ana isar da iska mai sanyi zuwa naúrar cikin gida ta hanyar fan.Amfanin na'urar kwandishan da aka ɗora rufin: yana adana sararin samaniya kuma gaba ɗaya ciki yana da kyau sosai.Saboda an shigar da na'urar sanyaya iska a tsakiyar jiki, iska za ta fito da sauri da sauri, kuma saurin sanyaya yana da sauri.Hasara: Na'urar sanyaya iska tana kan rufin motar, wanda ke ƙara tsayin duka motar.Kuma da yake na’urar sanyaya iska tana kan rufin, zai sa motar gaba ɗaya ta yi rawar jiki da rawar jiki, kuma ƙarar za ta yi girma.Idan aka kwatanta da na'urorin sanyaya iska na ƙasa, na'urorin sanyaya na sama sun fi tsada.Bugu da ƙari, dangane da bayyanar da gine-gine, na'urorin kwantar da iska na rufi sun fi sauƙi don maye gurbin da kuma kula da su fiye da na'urorin kwantar da hankali na kasa, amma na'urar cikin gida tana saman ayari, wanda zai kawo amo daidai.
Na'urar sanyaya iska mai hawa ƙasayawanci ana shigar da su a ƙarƙashin gado ko a ƙasan gadon kujera na mota a cikin RV, inda za a iya buɗe gado da gadon gado don kulawa daga baya.Ɗaya daga cikin fa'idodin na'urorin sanyaya iska mai ƙarfi shine ta hanyar rage hayaniya da suke yi lokacin da suke aiki.Ana shigar da kwandishan da ke ƙarƙashin benci a ƙarƙashin wurin zama ko kujera, yana ɗaukar ƙaramin yanki, kuma ana iya shigar dashi a ko'ina gwargwadon bukatun ku.Duk da haka, shigarwa yana da wahala da tsada.
Lokacin aikawa: Fabrairu-10-2023