Barka da zuwa Hebei Nanfeng!

Fa'idodin Heaters na Lantarki a Aikace-aikacen Makamashin Hydrogen

Manyan motocin da ke amfani da man fetur suna da buƙatar wutar lantarki mai yawa, yayin da ƙarfin tarin lantarki guda ɗaya ba shi da yawa. A halin yanzu, ana amfani da mafita ta fasaha mai layi biyu, kuma tana datsarin kula da zafikuma yana ɗaukar mafita guda biyu masu zaman kansu. Idan zafin tarin ya yi ƙasa sosai, faɗaɗa zafi da matsewa za su sa mai haɓaka ya faɗo daga membrane, wanda ke shafar aikin ƙwayar mai. Lokacin da zafin tarin ya yi yawa, PT a cikin mai haɓaka yana nitsewa, ana canza ƙwayoyin mai, yankin saman yana raguwa, kuma aikin ƙwayar mai yana raguwa. Saboda haka, tsarin sarrafa zafi na tarin ya haɗa da tsarin sanyaya tarin da tsarin dumama tarin, kamar yadda aka nuna a Hoto na 2: zane mai zane naTsarin sarrafa zafin jiki na ƙwayoyin mai (TMS).

 

Yawan amfani da wutar lantarki ya kasance iri ɗaya
Dangane da daidaiton sarrafawa da saurin amsawa,hita ta lantarki mai sirarazai iya cinye makamashin lantarki mai rashin ƙarfi a farkon lokacin da ake kunna hydrogen stack, ya yi aiki a matsayin mai adana makamashin tsarin, kuma ya aiwatar da aikin dumama tsarin a lokaci guda.
Ƙarancin wutar lantarki
Zafin jiki na yau da kullun 25°C, ƙarfin lantarki na farko <1μS/cm,
Bayan tsayawa na tsawon awanni 12, ƙarfin lantarki bai kai 10μS/cm ba.
Tsarin tsafta mai girma
Matsakaicin girman barbashi: 0.5*0.5*0.5mm,
Jimillar nauyin shine ≤5mg, wanda ya cika buƙatun abokan cinikin makamashin hydrogen na yau da kullun.

 

Tsarin zane na EV

Lokacin Saƙo: Satumba-05-2023