Takaddun Shaidar IOS 10-20kw Babban Wutar Lantarki na PTC Mai Sanyaya Ruwa
Za mu iya samar da ingantattun mafita, farashi mai tsauri da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don Takaddun Shaida na IOS 10-20kw Babban Wutar Lantarki PTC Mai Sanyaya Ruwa, Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu fi samun riba ba, amma muna ƙoƙarin yin iya ƙoƙarinmu don zama abokin tarayya nagari.
Za mu iya samar da mafita masu inganci, ƙima mai ƙarfi da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ku tafi"Babban Wutar Lantarki na China PTC Mai Sanyaya Ruwa da Na'urar Hita ta Mota Mai LantarkiKamfaninmu zai ci gaba da bin ƙa'idar "ingantaccen inganci, amintacce, mai amfani da farko" da zuciya ɗaya. Muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ziyarta da ba da jagora, yin aiki tare da ƙirƙirar kyakkyawar makoma!
Bayani

An ƙera na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki musamman don sabbin motocin makamashi. Na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki tana dumama dukkan abin hawa da kuma batirin tram. Na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki tana aiki ta amfani da wutar lantarki don dumama na'urar hana daskarewa, wadda ake dumama ta cikinta ta hanyar iska mai ɗumi. Ana sanya na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki a cikin tsarin zagayawa mai sanyaya ruwa kuma zafin iska mai ɗumi yana da laushi kuma ana iya sarrafa shi. Na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki tana tura IGBT tare da ƙa'idar PWM don daidaita wutar kuma tana da aikin adana zafi na ɗan lokaci. Na'urar sanyaya mai ƙarfin lantarki tana da kyau ga muhalli kuma kyakkyawan zaɓi ne ga masu kula da muhalli.
Sigar Fasaha
| Samfuri | WPTC01-1 | WPTC01-2 |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima (V) | 350 | 600 |
| Tazarar ƙarfin lantarki (V) | 250-450 | 450-750 |
| Ƙarfin da aka ƙima (W) | 6000±10%@10L/min, Tin=0℃ | 6000±10%@10L/min, Tin=0℃ |
| Ƙarfin wutar lantarki mai sarrafawa (V) | 9-16 ko 18-32 | 9-16 ko 18-32 |
| Siginar sarrafawa | CAN | CAN |
Zane-zanen Fashewar Samfura

Bayanin Aiki
① Kammala shigarwar umarni daga allon sanyaya iska.
②Allon kwandishan yana aika umarnin aiki ga mai sarrafawa ta hanyar sadarwa ta CAN ko ON/OFF PWM.
③Bayan mai kula da dumama ruwa PTC ya karɓi siginar umarni, yana kunna PTC a yanayin PWM bisa ga buƙatar wutar lantarki.

Riba
An tsara samfurin don biyan buƙatun ƙarfin lantarki na 618V, takardar PTC tana da kauri 3.5mm kuma Tc210°C don tabbatar da juriya mai kyau da dorewa. Babban ɓangaren dumama na ciki na samfurin yana cikin ƙungiyoyi 4 kuma IGBTs 4 ke sarrafa shi.
Domin tabbatar da matakin kariya na samfurin IP67, ana sanya ɓangaren dumama samfurin a cikin ƙasan tushe, inda aka rufe shi da manne na tukunya sannan aka saka shi a saman saman bututun D. Bayan haɗa sauran sassan, ana amfani da gasket don rufewa tsakanin tushe na sama da na ƙasa don tabbatar da cewa samfurin ba shi da ruwa.
Aikace-aikace

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. T: Kai mai ƙera kaya ne, ko kamfanin ciniki ko kuma wani ɓangare na uku?
A: Mu masana'anta ne kuma kamfani ne na rukuni wanda ke da masana'antu 6, waɗanda ke kera kayan dumama da kayan dumama musamman sama da shekaru 30.
2. T: Menene mafi ƙarancin adadin odar ku, za ku iya aiko min da samfura?
A: Mafi ƙarancin adadinmu shine yanki 1, tunda kayan aikinmu kayan aiki ne, yana da wuya a aiko muku da samfura, duk da haka, za mu iya aiko muku da kasida, muna maraba da ku da ku zo ku ziyarci kamfaninmu.
3. T: Wane matakin inganci ne kayayyakinku?
A: Mun sami takardar shaidar CE, ISO, da E-Mark zuwa yanzu.
4. Tambaya: Menene lokacin isar da kayayyakinku?
A: Gabaɗaya, lokacin isar da kayayyakinmu yana kusan kwanaki 30, za a isar da samfuran da aka keɓance a matsayin tattaunawa tare da abokan cinikinmu.
5. Tambaya: Zan iya sanin wane biyan kuɗi kamfaninku zai karɓa?
A: Har yanzu 100% T/T kafin jigilar kaya.
Za mu iya samar da ingantattun mafita, farashi mai tsauri da kuma mafi kyawun tallafin abokin ciniki. Manufarmu ita ce "Kuna zuwa nan da wahala kuma muna ba ku murmushi don ɗaukar nauyi" don Takaddun Shaida na IOS 10-20kw Babban Wutar Lantarki PTC Mai Sanyaya Ruwa, Kasancewar mu ƙaramin kamfani ne mai tasowa, wataƙila ba mu fi samun riba ba, amma muna ƙoƙarin yin iya ƙoƙarinmu don zama abokin tarayya nagari.
Takardar Shaidar IOSBabban Wutar Lantarki na China PTC Mai Sanyaya Ruwa da Na'urar Hita ta Mota Mai LantarkiKamfaninmu zai ci gaba da bin ƙa'idar "ingantaccen inganci, amintacce, mai amfani da farko" da zuciya ɗaya. Muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don ziyarta da ba da jagora, yin aiki tare da ƙirƙirar kyakkyawar makoma!










