Hita Mai Sanyaya Mai Yawan Wutar Lantarki (PTC) (HVCH) W09
Cikakkun Bayanan Samfura
Ana iya amfani da na'urorin dumama ruwan sanyi masu ƙarfin lantarki don inganta aikin makamashi na batirin motoci na lantarki da na haɗin gwiwa.Bugu da ƙari, yana taimakawa wajen samar da yanayin zafi mai daɗi a cikin ɗakin cikin ɗan gajeren lokaci, wanda ke haifar da ingantacciyar ƙwarewar tuƙi da fasinja.Tare da yawan ƙarfin zafi mai yawa da kuma lokacin amsawa da sauri saboda ƙarancin ƙarfin zafi, waɗannan radiators ɗin suna kuma faɗaɗa kewayon tuƙi na lantarki mai tsabta saboda ba sa amfani da ƙarancin ƙarfin baturi.
Ana amfani da na'urar hita ne musamman don dumama ɗakin fasinja, narke da kuma cire tagogi, ko kuma dumama batirin sarrafa zafi na batirin wutar lantarki, da kuma cika ƙa'idodi da buƙatun aiki masu dacewa.
Babban ayyukan masu dumama PTC High Voltage Coolant (HVH ko HVCH) sune:
-Aikin sarrafawa: yanayin sarrafa dumama shine sarrafa wutar lantarki da sarrafa zafin jiki;
-Aikin dumama: canza makamashin lantarki zuwa makamashin zafi;
-Ayyukan hulɗa: shigarwar makamashin dumama da tsarin sarrafawa, shigarwar siginar sigina, saukar ƙasa, shigar da ruwa da fitarwa.
Siffofi
| Abu | W09-1 | W09-2 |
| Ƙwaƙwalwar lantarki mai ƙima (VDC) | 350 | 600 |
| Ƙarfin wutar lantarki mai aiki (VDC) | 250-450 | 450-750 |
| Ƙarfin da aka ƙima (kW) | 7(1±10%)@10L/min T_in=60℃,350V | 7(1±10%)@10L/min,T_in=60℃,600V |
| Wutar lantarki mai ƙarfi (A) | ≤40@450V | ≤25@750V |
| Ƙarfin wutar lantarki mai sarrafawa (VDC) | 9-16 ko 16-32 | 9-16 ko 16-32 |
| Siginar sarrafawa | CAN2.0B, LIN2.1 | CAN2.0B, LIN2.1 |
| Tsarin sarrafawa | Gear (giya ta 5) ko PWM | Gear (giya ta 5) ko PWM |
Girman gaba ɗaya: 258.6*200*56mm
Girman Shigarwa: 185.5 * 80 ramukan hawa sukurori huɗu
Girman haɗin gwiwa: D19*21 (zoben da ba ya hana ruwa)
Haɗin lantarki: Mai haɗa mariƙin
Mai haɗa ƙarfin lantarki mai girma: Amphenol HVC2P28MV104, Mai haɗa igiyar waya: Amphenol HVC2P28FS104
Haɗin lantarki: Mai haɗa mariƙin
Mai haɗa ƙarfin lantarki mai ƙarancin ƙarfi: 320Q60A1-LVC-4 (Haichen A02-ECC), Mai haɗa igiyar waya: Sumitomo 6189-1083
Mai ƙarfi, mai inganci, mai sauri
Waɗannan kalmomi guda uku sun yi daidai da yanayin dumama wutar lantarki mai ƙarfin lantarki (HVH).
Ita ce tsarin dumama da ya dace da motocin da ke amfani da wutar lantarki da kuma na lantarki.
HVH yana canza wutar lantarki ta DC zuwa zafi ba tare da wata asara ba.
Fa'idodin fasaha
1. Ƙarfin samar da zafi mai ƙarfi da aminci: kwanciyar hankali mai sauri da daidaito ga direba, fasinjoji da tsarin batiri.
2. Inganci da sauri: ƙwarewar tuƙi mai tsawo ba tare da ɓatar da kuzari ba
3. Daidaito da ci gaba da sarrafawa: ingantaccen aiki da ingantaccen sarrafa makamashi
4. Haɗawa cikin sauri da sauƙi: sauƙin sarrafawa ta hanyar LIN, PWM ko babban maɓalli, haɗawar toshe & kunnawa
Aikace-aikace
Nan da shekarar 2030, motocin lantarki (EVs) za su ƙunshi kashi 64% na tallace-tallacen sabbin motoci a duniya. A matsayin madadin motoci masu amfani da man fetur mai kyau da rahusa, motocin lantarki za su zama abin da ake amfani da shi a rayuwar yau da kullun nan ba da jimawa ba. Saboda haka, manyan samfuranmu a cikin 'yan shekarun nan sune sassan motocin lantarki, musamman na'urar dumama ruwa mai ƙarfi. Daga 2.6kw zuwa 30kw, na'urorin dumama ruwa namu za su iya biyan duk buƙatunku. Ana iya amfani da na'urorin dumama ruwa masu ƙarfi don inganta aikin makamashin batir a cikin motocin lantarki da na'urorin lantarki. Bugu da ƙari, yana ba da damar samar da yanayin zafi mai daɗi a cikin ɗan gajeren lokaci wanda ke ba da damar samun ƙwarewar tuƙi da fasinjoji mafi kyau.
Shiryawa da Isarwa
Idan kuna neman na'urar dumama ruwa ta ɗakin batiri, barka da zuwa jigilar kayan daga masana'antarmu. A matsayinmu na ɗaya daga cikin manyan masana'antun da masu samar da kayayyaki a China, za mu ba ku mafi kyawun sabis da isarwa cikin sauri.









