Kamfanin kai tsaye Mai ɗaukuwa 12V24V Mai Ɗaukar Lokaci Duk a Cikin APP Mai Ajiye Motoci Mai Hita Dizal don Mota
Muna ci gaba da inganta kayanmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka don Masana'anta kai tsaye 12V24V Mai ɗaukar hoto Duk a cikin APP Mai Lokaci Ɗaya Na Ajiye Motoci, Mun daɗe muna ci gaba da hulɗa mai ɗorewa da dillalan kaya sama da 200 a Amurka, Burtaniya, Jamus da Kanada. Idan kuna sha'awar kowane ɗayan kayanmu, ya kamata ku iya kiran mu.
Muna ci gaba da ingantawa da inganta kayayyakinmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka, ingantaccen kayan more rayuwa shine buƙatar kowace ƙungiya. An tallafa mana da ingantaccen kayan more rayuwa wanda ke ba mu damar ƙera, adanawa, duba inganci da kuma aika kayanmu a duk duniya. Don ci gaba da gudanar da aiki cikin sauƙi, mun raba kayayyakinmu zuwa sassa da yawa. Duk waɗannan sassan suna aiki tare da sabbin kayan aiki, injuna da kayan aiki na zamani. Saboda haka, muna iya yin babban samarwa ba tare da yin illa ga inganci ba.
Bayani

Sigar Fasaha
| Mai hita | Gudu | Hydronic Evo V5 – B | Hydronic Evo V5 – D |
| Nau'in tsari | Hita mai ajiye motoci ta ruwa mai ƙona tururi | ||
| Gudun zafi | Cikakken kaya Rabin kaya | 5.0 kW2.8 kW | 5.0 kW2.5 kW |
| Mai | Fetur | Dizal | |
| Yawan mai +/- 10% | Cikakken kaya Rabin kaya | 0.71l/h0.40l/h | 0.65l/h0.32l/h |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 12 V | ||
| Tsarin ƙarfin lantarki na aiki | 10.5 ~ 16.5 V | ||
| Amfani da wutar lantarki ba tare da famfon da ke zagayawa ba +/- 10% (ba tare da fanka ba) | 33 W15 W | 33 W12 W | |
| Zafin yanayi da aka yarda da shi:Heater:-Gudu -Ajiya Famfon mai: -Gudu -Ajiya | -40 ~ +60 °C-40 ~ +120 °C -40 ~ +20°C
-40 ~ +10 °C -40 ~ +90 °C | -40 ~ +80 °C-40 ~ +120 °C -40 ~+30°C
-40 ~ +90 °C | |
| An ba da izinin aiki fiye da kima | mashaya 2.5 | ||
| Cikowar ƙarfin mai musayar zafi | 0.07l | ||
| Mafi ƙarancin adadin da'irar zagayawar ruwa | 2.0 + 0.5 lita | ||
| Mafi ƙarancin kwararar zafi na hita | lita 200/h | ||
| An kuma nuna girman hita ba tare da ƙarin sassa ba a Hoto na 2. (Haƙuri 3 mm) | L = Tsawon: 218 mmB = faɗi: 91 mmH = tsayi: 147 mm ba tare da haɗin bututun ruwa ba | ||
| Nauyi | 2.2kg | ||
Masu sarrafawa


Sannu, akwai nau'ikan na'urori guda uku da za ku iya zaɓa. Ɗaya daga cikinsu shine na'urar kunnawa/kashewa, na'urar sarrafawa ta dijital ko na'urar sarrafawa ta GSM.
Riba
1. Fara kunna abin hawa cikin sauri da aminci a lokacin hunturu
2.TT- EVO na iya taimakawa abin hawa ya fara aiki da sauri da aminci, ya narke sanyin da ke kan tagogi da sauri, sannan ya dumama motar cikin sauri. A cikin ɗakin kaya na ƙaramin motar jigilar kaya, na'urar hita za ta iya ƙirƙirar zafin da ya fi dacewa da kayan da ba su da zafi sosai, koda a yanayin zafi mai ƙarancin zafi.
3. Tsarin ƙaramin tsarin dumama TT-EVO yana ba da damar sanya shi a cikin motocin da ke da ƙarancin sarari. Tsarin mai sauƙin amfani na dumama yana taimakawa wajen kiyaye nauyin abin hawa a matakin ƙasa, yayin da kuma yana taimakawa wajen rage hayakin da ke gurbata muhalli.

Aikace-aikace


Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Shin kai mai ciniki ne ko kamfani?
A: Mu ƙwararru ne masu ƙera kayayyaki. Muna musayar kayayyakinmu da abokan cinikinmu kai tsaye.
T: Za ku iya yin OEM da ODM?
A: Eh, OEM da ODM duka an yarda da su. Kayan aiki, launi, da salon za a iya keɓance su, adadin da za mu ba da shawara bayan mun tattauna.
T: Za mu iya amfani da tambarin kanmu?
A: Eh, za mu iya buga tambarin ku na sirri bisa ga buƙatarku.
T: Yaushe zan iya samun farashin?
A: Yawancin lokaci muna yin kwatancen a cikin awanni 8 bayan mun sami tambayar ku.
T: Menene MOQ ɗinka?
A: Idan muna da kayayyakin a hannun jari, ba za su zama MOQ ba. Idan muna buƙatar samar da su, za mu iya tattauna MOQ ɗin bisa ga ainihin yanayin abokin ciniki.
T: Wace fom ɗin biyan kuɗi za ku iya karɓa?
A: T/T, Western Union, PayPal da sauransu. Muna karɓar duk wani lokaci mai sauƙi da sauri na biyan kuɗi.
T: Shin kuna da sabis na gwaji da bincike?
A: Ee, za mu iya taimakawa wajen samun rahoton gwaji da aka tsara don samfurin da kuma rahoton binciken masana'anta da aka tsara.
Muna ci gaba da inganta kayanmu da ayyukanmu. A lokaci guda, muna aiki tukuru don yin bincike da haɓaka don Masana'anta kai tsaye 12V24V Mai ɗaukar hoto Duk a cikin APP Mai Lokaci Ɗaya Na Ajiye Motoci, Mun daɗe muna ci gaba da hulɗa mai ɗorewa da dillalan kaya sama da 200 a Amurka, Burtaniya, Jamus da Kanada. Idan kuna sha'awar kowane ɗayan kayanmu, ya kamata ku iya kiran mu.
Kamfanin kera na'urar dumama mota mai amfani da man fetur kai tsaye, wato Diesel, kuma ya sayi na'urar dumama mota mai amfani da man fetur, babban abin da kowace ƙungiya ke buƙata shi ne samar da kayayyakin more rayuwa masu inganci. Mun sami goyon baya daga wani kamfani mai ƙarfi wanda zai ba mu damar kera, adanawa, duba inganci da kuma aika kayanmu a duk duniya. Domin ci gaba da gudanar da aiki cikin sauƙi, mun raba kayayyakinmu zuwa sassa daban-daban. Duk waɗannan sassan suna aiki tare da sabbin kayan aiki, injuna da kayan aiki na zamani. Saboda haka, muna iya samar da kayayyaki masu yawa ba tare da yin illa ga ingancinsu ba.





