Mafi arha Farashi NF 6kw Babban Wutar Lantarki PTC
"Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun ci gabanmu na Heater Electric Heater mai araha mai 6kw NF, Muna ci gaba da samun ruhin kasuwancinmu "rayuwa mai inganci ta ƙungiya, bashi yana tabbatar da haɗin gwiwa da kuma kiyaye taken da ke cikin zukatanmu: masu saye da farko."
"Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun ci gabanmu donNa'urar dumama ruwan zafi ta Hv PTC ta China da kuma na'urar dumama ruwan zafi ta PTCGamsuwa da kyakkyawan yabo ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane bayani game da sarrafa oda ga abokan ciniki har sai sun sami mafita mai aminci da inganci tare da ingantaccen sabis na jigilar kayayyaki da farashi mai araha. Dangane da wannan, ana sayar da mafita sosai a ƙasashen Afirka, Gabas ta Tsakiya da Kudu maso Gabashin Asiya.
Bayani
Gabatar da ci gabanmuMasu dumama batirin EVkumaMasu dumama ruwan EV, an tsara shi don inganta aiki da rayuwar batirin abin hawa na lantarki (EV). Yayin da buƙatar motocin lantarki ke ci gaba da ƙaruwa, tabbatar da cewa batirin yana aiki a mafi girman inganci yana da matuƙar muhimmanci, musamman a yanayin sanyi. Sabbin na'urorin dumama mu sune mafita don kiyaye ingantaccen aikin baturi a duk yanayin yanayi.
Na'urorin dumama batirin abin hawa na lantarkian tsara su musamman don daidaita zafin batirin, hana shi yin sanyi sosai da kuma tabbatar da cewa yana aiki a cikin yanayin zafi mai kyau. Wannan ba wai kawai yana haɓaka aikin batirin gaba ɗaya ba, har ma yana tsawaita tsawon rayuwarsa, wanda a ƙarshe yana samar da ingantaccen tushen wutar lantarki ga motoci.
Haka kuma, an tsara na'urorin dumama ruwan mu na EV don kiyaye yanayin zafi mafi kyau na tsarin sanyaya ruwan ku na EV. Ta hanyar ajiye na'urar sanyaya ruwan a daidai zafin jiki, wannan na'urar dumama ruwan tana taimakawa wajen inganta ingancin motar gaba ɗaya da aikinta, musamman a lokacin sanyi inda haɗarin daskarewar na'urar sanyaya ruwan ka iya zama abin damuwa.
Dukansu na'urorin dumama suna da fasahar zamani don daidaita yanayin zafi yadda ya kamata da kuma yadda ya kamata, yayin da kuma suke adana kuzari don rage tasirin da ke tattare da amfani da wutar lantarki na motar gaba ɗaya. An kuma tsara su don haɗawa ba tare da wata matsala ba tare da nau'ikan samfuran motocin lantarki iri-iri, wanda hakan ya sa su zama mafita mai amfani ga masu motocin EV da masana'antun.
Baya ga inganta aikin batir da tsawon rai, na'urorin dumama batirin EV da na'urorin dumama ruwan EV suna taimakawa wajen samar da ƙwarewar tuƙi mai ɗorewa da kuma dacewa da muhalli. Ta hanyar tabbatar da ingantaccen aiki na tsarin batirin EV da na'urorin sanyaya ruwa, waɗannan na'urorin dumama suna taimakawa wajen haɓaka ingancin EV gaba ɗaya, rage ɓarnar makamashi da kuma haɓaka hanyoyin sufuri masu kyau.
Tare da na'urorin dumama batirin EV da na'urorin dumama ruwan EV, masu EV za su iya tabbata cewa ana kula da tsarin batirin da na'urorin sanyaya ruwansu, komai yanayin yanayi. Waɗannan na'urorin dumama suna nuna jajircewarmu ga ƙirƙira da dorewa a masana'antar motocin lantarki, suna samar da mafita masu amfani da inganci don inganta aikin motocin lantarki.
Sigar Fasaha
| Abu | WPTC01-1 | WPTC01-2 |
| Fitar da dumama | 6kw@10L/min, T_in 40ºC | 6kw@10L/min, T_in 40ºC |
| Ƙwaƙwalwar lantarki mai ƙima (VDC) | 350V | 600V |
| Ƙarfin wutar lantarki mai aiki (VDC) | 250-450 | 450-750 |
| Ƙananan ƙarfin lantarki mai sarrafawa | 9-16 ko 18-32V | 9-16 ko 18-32V |
| Siginar sarrafawa | CAN | CAN |
| Girman hita | 232.3 * 98.3 * 97mm | 232.3 * 98.3 * 97mm |
Takardar shaidar CE


Tsarin fashewar samfurin
Dangane da buƙatar ƙarfin lantarki na 350V, takardar PTC tana ɗaukar kauri 3.0mm da Tc210℃, wanda ke tabbatar da kyakkyawan ƙarfin lantarki mai jurewa da dorewa. An raba sassan tsakiyar dumama na ciki na samfurin zuwa ƙungiyoyi 4, waɗanda IGBT 4 ke sarrafawa. Domin tabbatar da matakin kariya na samfurin IP67, ana shigar da ɓangaren tsakiyar dumama na samfurin a cikin ƙasan tushe, an rufe shi da manne a ƙasan tushe, sannan a saka shi a saman saman bututun mai siffar D. Bayan haɗa wasu sassa, yi amfani da gasket don matsawa da rufewa tsakanin tushe na sama da na ƙasa don tabbatar da ingantaccen aikin hana ruwa na samfurin.
Riba
1. Ana amfani da na'urar hana daskarewa ta lantarki don dumama motar ta cikin jikin hita.
2. An shigar da shi a cikin tsarin sanyaya ruwa.
3. Iska mai dumi tana da laushi kuma zafin jiki yana da sauƙin sarrafawa.
4. PWM ne ke tsara ikon IGBT.
5. Tsarin amfani yana da aikin adana zafi na ɗan gajeren lokaci.
6. Zagayen ababen hawa, tallafawa sarrafa zafi na baturi.
7. Kare Muhalli.
Marufi & Jigilar Kaya


Aikace-aikace
Ana amfani da shi galibi ga sabbin motocin makamashi (motocin lantarki masu haɗaka da motocin lantarki masu tsabta) HVCH 、BTMS da sauransu.


Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Su waye mu?
Muna zaune a Beijing, China, tun daga shekarar 2005, muna sayarwa ga Yammacin Turai (30.00%), Arewacin Amurka (15.00%), Kudu maso Gabashin Asiya (15.00%), Gabashin Turai (15.00%), Kudancin Amurka (15.00%), Kudancin Asiya (5.00%), Afirka (5.00%). Jimillar mutane sama da 1000 a ofishinmu.
2. Ta yaya za mu iya tabbatar da inganci?
Koyaushe samfurin kafin samarwa kafin samar da taro;
Kullum dubawa na ƙarshe kafin jigilar kaya;
3. Me za ku iya saya daga gare mu?
PTC mai sanyaya hita, iskahita wurin ajiye motoci, hita wurin ajiye motoci na ruwa, na'urar sanyaya daki, radiator, defroster,samfuran RV.
4. Me yasa ya kamata ku saya daga gare mu ba daga wasu masu samar da kayayyaki ba?
Kamfanin Hebei Nanfeng Automobile Equipment (Group) Co., Ltd. yana da matuƙar sauƙin amfani kuma ya ƙware a fannin samar da tsarin narkar da ruwa da dumama. Manyan kayayyakinsa sun haɗa da na'urorin dumama iska, na'urorin dumama ruwa, na'urorin rage danshi, na'urorin dumama radiators, da kuma famfunan mai.
5. Waɗanne ayyuka za mu iya bayarwa?
Sharuɗɗan Isarwa da aka Karɓa: FOB, CIF, DDP;
Kudin Biyan Kuɗi da aka Karɓa: USD, EUR;
Nau'in Biyan Kuɗi da aka Karɓa: T/T, L/C, D/PD/A, MoneyGram, Katin Kiredit, PayPal, Western Union, Kuɗi;
Harshe Mai Magana: Turanci, Sinanci, Sifaniyanci, Rashanci

"Dangane da kasuwar cikin gida da faɗaɗa kasuwancin ƙasashen waje" shine dabarun ci gabanmu na Heater Electric Heater mai araha mai 6kw NF, Muna ci gaba da samun ruhin kasuwancinmu "rayuwa mai inganci ta ƙungiya, bashi yana tabbatar da haɗin gwiwa da kuma kiyaye taken da ke cikin zukatanmu: masu saye da farko."
Farashi Mafi ArhaNa'urar dumama ruwan zafi ta Hv PTC ta China da kuma na'urar dumama ruwan zafi ta PTCGamsuwa da kyakkyawan yabo ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane bayani game da sarrafa oda ga abokan ciniki har sai sun sami mafita mai aminci da inganci tare da ingantaccen sabis na jigilar kayayyaki da farashi mai araha. Dangane da wannan, ana sayar da mafita sosai a ƙasashen Afirka, Gabas ta Tsakiya da Kudu maso Gabashin Asiya.











-300x300.jpg)
