Maganin Tsarin Zafin Baturi Don Bas ɗin Lantarki, Babbar Mota
Bayanin Samfurin
NFJerin XDna'urar sanyaya ruwa ta sarrafa zafi ta batirinyana samun maganin daskarewa mai ƙarancin zafi ta hanyar ƙafewa sanyaya na'urar sanyaya sanyi. TMaganin daskarewa mai ƙarancin zafin jiki yana ɗauke da zafi da batirin ke samarwa ta hanyar musayar zafi mai ɗaukar zafi a ƙarƙashin aikinfamfon ruwa. Ma'aunin canja wurin zafi na ruwa yana da girma, ƙarfin zafi yana da girma, kuma saurin sanyaya yana da sauri, wanda ya fi kyau don rage matsakaicin zafin jiki da kuma kiyaye daidaiton zafin batirin. Hakazalika, lokacin da yanayi yayi sanyi,yana iya samunna'urar dumama batirin mai zafi sosai, kuma musayar wutar lantarki (convection exchange) tana dumama batirin don kiyaye mafi kyawun tasirin fakitin batirin.
NFKayayyakin jerin XD sun dace da wutar lantarkibaturiyanayin zafitsarin gudanarwakamar motocin bas na lantarki masu tsabta, motocin bas na haɗin gwiwa, manyan motocin haske na haɗin gwiwa masu tsayi, manyan motoci masu nauyi na haɗin gwiwa, motocin injiniyan lantarki masu tsabta, motocin jigilar kayayyaki na lantarki masu tsabta, injinan haƙa na lantarki masu tsabta, da kuma injinan forklifts na lantarki masu tsabta. Ta hanyar sarrafa zafin jiki, yana ba batirin wutar lantarki damar aiki.a ƙarƙashinYanayin zafin jiki na yau da kullun a wuraren zafi mai yawa da kuma wurare masu sanyi mai tsanani, ta haka ne ke tsawaita rayuwar batirin wutar lantarki da kuma inganta amincin batirin wutar lantarki.
Sigar Samfurin
| Sunan samfurin | Na'urar sarrafa zafin batirin |
| Lambar Samfura. | XD-288D |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙarancin ƙarfin lantarki | 18~32V |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima | 600V |
| Ƙarfin Sanyaya Mai Ƙimar | 7.5KW |
| Matsakaicin Girman Iska | 4400m³/h |
| Firji | R134A |
| Nauyi | 60KG |
| Girma | 1345*1049*278 |
1.Kamannin kayan aikin yana da kyau da karimci, kuma launukan an daidaita su. Kowane sashi an keɓance shi bisa ga buƙatun mai amfani don juriyar ruwa, juriyar mai, juriyar tsatsa da juriyar ƙura. Kayan aikin yana da kyakkyawan aiki da ƙira mai tsari, sauƙin aiki, da nau'ikan hanyoyin aiki iri-iri da za a zaɓa daga ciki. Daidaiton aunawa da sarrafawa mai kyau, kyakkyawan maimaita sakamakon gwaji, babban aminci da tsawon rai na aiki da ƙa'idodi masu alaƙa da masana'antu.
2.Kwamfutar mai masaukin baki tana iya karantawa kuma tana iya sarrafa sigogin manyan sassan lantarki ta hanyar sadarwa ta CAN. Tana da cikakkun ayyukan kariya, kamar ɗaukar kaya, ƙarancin wutar lantarki, yawan wutar lantarki, yawan zafin jiki, matsin lamba na tsarin da ba daidai ba da sauran ayyukan kariya.
3.Na'urar da ke sama tana kan rufin kuma ba ta mamaye sararin cikin motar ba. Tsarin zamani yana sa shigarwa da kulawa su zama masu sauƙi. Kyakkyawan jituwa da lantarki na EMC, daidai da ƙa'idodi masu dacewa, ba ya shafar kwanciyar hankalin samfurin da aka gwada da kuma ingantaccen aikin kayan aikin da ke kewaye.
4.Na'urar module ɗin za ta iya zaɓar wurin shigarwa da ya dace bisa ga tsarin samfura daban-daban.
Ka'idar Aiki
Aikace-aikace
Bayanin Kamfani
Takardar Shaidar
Jigilar kaya
Ra'ayin Abokin Ciniki








