Dumamar Sanyaya Motoci ta Wutar Lantarki ta DC350V 3KW PTC Don Tsarin HVAC
Bayanin Samfurin
TheNa'urar hita ta PTCwani hita ne da aka ƙera don sabbin motocin makamashi.Na'urar hita ruwa ta PTCYana dumama dukkan abin hawa, yana samar da zafi ga matukin jirgin sabuwar motar makamashi kuma yana cika sharuɗɗan narkar da iska da kuma cire hayaki. Saboda batirin hunturu, ƙarfin fitarwa na ƙarancin zafin jiki yana da iyaka, kuma kamfanonin motoci da yawa suna amfani da fasahar dumama baturi, mafi yaɗuwa shine amfani da nau'in ruwa mai dumama PTC, ɗakin da baturi a jere a cikin da'irar dumama, ta hanyar maɓallin bawul mai hanyoyi uku na iya zaɓar ko za a gudanar da ɗakin da baturi tare da dumama babban zagaye ko ɗaya daga cikin ƙaramin zagaye na dumama mutum ɗaya.
Sigar Fasaha
| Samfuri | WPTC09-1 | WPTC09-2 |
| Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima (V) | 355 | 48 |
| Tazarar ƙarfin lantarki (V) | 260-420 | 36-96 |
| Ƙarfin da aka ƙima (W) | 3000±10%@12/min,Tin=-20℃ | 1200±10%@10L/min, Tin = 0℃ |
| Ƙarfin wutar lantarki mai sarrafawa (V) | 9-16 | 18-32 |
| Siginar sarrafawa | CAN | CAN |
Fa'idodi
Ƙarfi: 1. Kusan kashi 100% na fitowar zafi; 2. Fitar zafi ba tare da la'akari da matsakaicin zafin jiki da ƙarfin lantarki na mai sanyaya ba.
Tsaro: 1. Tsarin aminci mai girma uku; 2. Bin ƙa'idodin ababen hawa na duniya.
Daidaito: 1. Babu matsala, da sauri kuma daidai gwargwado; 2. Babu kwararar iska ko kololuwa.
Inganci: 1. Aiki mai sauri; 2. Canja wurin zafi kai tsaye da sauri.
Aikace-aikace
aiki
Na'urar hita ruwa ta PTCzai iya samar da zafi ga sabon wurin ajiye motoci masu amfani da makamashi da kuma cika ka'idojin narkewa da kuma cire hayaki mai kyau. A lokaci guda, yana samar da zafi ga sauran motocin da ke buƙatar daidaita zafin jiki (kamar batura).
Siffofi
Ana amfani da wutar lantarki don dumama maganin daskarewa, kuma ana amfani da hita don dumama cikin motar. An sanya shi a cikin tsarin sanyaya ruwa
Iska mai dumi da zafin jiki mai sarrafawa
Yi amfani da PWM don daidaita IGBT na tuƙi don daidaita wutar lantarki tare da aikin adana zafi na ɗan gajeren lokaci
Cikakken zagayowar abin hawa, yana tallafawa sarrafa zafin batirin da kariyar muhalli
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Ta yaya zan iya yin oda?
Za ku iya tuntuɓar duk wani mai sayar da mu don neman oda. Da fatan za a bayar da cikakkun bayanai game da
buƙatunku a bayyane suke gwargwadon iyawa. Don haka za mu iya aiko muku da tayin a karon farko.
2. Yaushe zan iya samun farashin?
Yawancin lokaci muna yin ambato cikin awanni 24 bayan mun sami tambayar ku.
3. Za ku iya yi mana zane?
Eh. Muna da ƙwararrun ma'aikata waɗanda ke da ƙwarewa sosai a fannin ƙira da kera kayayyaki.
4. Har yaushe zan iya tsammanin samun samfurin?
Bayan kun biya kuɗin samfurin kuma kuka aiko mana da fayilolin da aka tabbatar, samfuran za su kasance a shirye don isarwa cikin kwanaki 15-30. Za a aika muku da samfuran ta hanyar gaggawa kuma su isa cikin kwanaki 5-10.
5. Yaya batun lokacin da ake ɗauka don samar da kayayyaki da yawa?
Gaskiya, ya dogara da adadin oda da kuma lokacin da kuka sanya oda. Kullum kwana 30-60 ne bisa ga oda ta gabaɗaya.








